| MOQ: | 1 BỘ |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Bao bì tiêu chuẩn: | HỘP GỖ |
| Thời gian giao hàng: | Theo nhu cầu của khách hàng |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| năng lực cung cấp: | 30 bộ/tháng |
| Điểm | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Chiều kính in tròn | ф 20mm~ф 100mm (tùy thuộc vào sản phẩm thực tế) |
| Chiều cao in tròn | 20mm~270mm |
| Chiều kính in phẳng | R20mm~R180mm |
| Chiều cao in phẳng | 20mm~270mm |
| Tốc độ in nhanh nhất | Sản phẩm tròn: 3000-3600Pcs/giờ; chai phẳng: 3000-4000Pcs/giờ |
| Nhu cầu năng lượng | AC380V 3Phase 50Hz /60Hz |
| Sức mạnh định số | Máy chủ 7.5KW |
| Yêu cầu áp suất không khí | 5-8 bar |
| Kích thước máy | Khoảng L2700 * W2000 * H2100 (tùy thuộc vào sản phẩm thực tế) |
| Kích thước hộp gỗ xuất khẩu | Khoảng L2900 * W2300 * H2250 (đặc biệt tùy thuộc vào sản phẩm thực tế) |
| Trọng lượng cơ khí | 1500kg |
| Trọng lượng hộp gỗ | 220kg |