| ขั้นต่ำ: | 1เซ็ต |
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | กล่องไม้ |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | ตามความต้องการของลูกค้า |
| วิธีการชำระเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจัดหา: | 30ชุด/เดือน |
| รายการ | รายละเอียด |
|---|---|
| กว้างกรอบการพิมพ์ | ф 20mm~ф 100mm (ขึ้นอยู่กับผลิตภัณฑ์จริง) |
| ความสูงการพิมพ์แบบวงกลม | 20mm ~ 270mm |
| กว้างขนาดพิมพ์แบบเรียบ | R20mm ~ R180mm |
| ความสูงการพิมพ์แบบเรียบ | 20mm ~ 270mm |
| ความเร็วในการพิมพ์ที่เร็วที่สุด | ผลิตภัณฑ์วงกลม: 3000-3600pcs / ชั่วโมง; กระป๋องเรียบ: 3000-4000pcs / ชั่วโมง |
| ความต้องการพลังงาน | AC380V 3Phase 50Hz /60Hz |
| พลังประเมิน | โฮสต์ 7.5KW |
| ความต้องการความดันอากาศ | 5-8 บาร์ |
| ขนาดเครื่อง | ประมาณ L2700 * W2000 * H2100 (ขึ้นอยู่กับผลิตภัณฑ์จริง) |
| ขนาดกล่องไม้ส่งออก | ประมาณ L2900 * W2300 * H2250 (เฉพาะขึ้นอยู่กับผลิตภัณฑ์จริง) |
| น้ําหนักกล | 1500 กิโลกรัม |
| น้ําหนักของกล่องไม้ | 220 กิโลกรัม |